• HABARI MPYA

    Sunday, July 02, 2017

    SAMATTA ALIVYOREJEA KAZINI ULAYA JANA BAADA YA MAPUMZIKO

    Mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Mbwana Samatta ameposti picha hii kwenye ukurasa wake wa Instagram sambamba na maelezo; "Narudi kazini", akimaanisha anarejea katika klabu yake, KRC  Genk nchini Ubelgiji baada ya mapumziko ya takriban mwezi mmoja nyumbani kufuatia kumalizika kwa msimu uliopita

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SAMATTA ALIVYOREJEA KAZINI ULAYA JANA BAADA YA MAPUMZIKO Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top