Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, September 13, 2016

    YANGA WALIVYOKAMUA LEO KAUNDA KUIPASHIA MWADUI YA JULIO

    Wachezaji wa Yanga kutoka kulia Andrew Vincent 'Dante', Donald Ngoma, Mbuyu Twite na Pato Ngonyani wakifanya mazoezi Uwanja wa Kaunda, Dar es Salaam leo asubuhi kujiandaa na mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara Jumamosi wiki hii Uwanja wa Kambarage, Shinyanga dhidi ya wenyeji, Mwadui FC ya kocha Jamhuri Kihwelo 'Julio'
    Simon Msuva na Haruna Niyonzima (kulia)
    Kocha Mholanzi, Hans van der Pluijm (kushoto) akizingumza na beki Mtogo, Vincent Bossou mwenye asili ya Togo
    Kutoka kulia Msuva, Kessy na Deus Kaseke
    Beki Juma Abdul akikimbia
    Malimi Busungu (kulia) na Geofrey Mwashiuya (kushoto)
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: YANGA WALIVYOKAMUA LEO KAUNDA KUIPASHIA MWADUI YA JULIO Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top