Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, September 21, 2016

    WAKALI HAWA WALIWAPA RAHA WANANCHI WAKATI WANACHEZA

    Wachezaji wa timu ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars wakiingia Uwanja wa CCM Kirumba mwaka 2001 wakati wa michuano ya CECAFA Castle, ambayo walifanikiwa kuchukua ubingwa. Kutoka kulia ni Meneja wa uwanja huo, John Tegete, Nteze John, Said Maulid ‘SMG’, Suleiman Matola, John Mwansasu na Waziri Mahadhi
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: WAKALI HAWA WALIWAPA RAHA WANANCHI WAKATI WANACHEZA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top