• HABARI MPYA

    Thursday, July 20, 2017

    NGASSA AONYESHA JEZI YA MSIMU UJAO MBEYA CITY, IMETULIA!

    Kiungo mshambuliaji wa Mbeya City, Mrisho Khalfan Ngassa akionyesha jezi ya nyumbani ya msimu ya timu yake hiyo
    Wachezaji watano wa Mbeya City wakionyesha jezi za nyumbani na ugenini za msimu ujao za timu yao
    Kiungo mpya,m Bakari Masoud akiwa amevaa jezi ya ugenini ya timu hiyo
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: NGASSA AONYESHA JEZI YA MSIMU UJAO MBEYA CITY, IMETULIA! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top