Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Thursday, April 07, 2016

    SIMBA SC: HAKUNA MCHEZAJI ANAYEDAI MSHAHARA, KIIZA NA JUUKO WANA YAO

    Na Mwandishi Wetu, DAR ES SALAAM 
    SIMBA SC imesema hakuna mchezaji wa klabu hiyo anayedai mshahara na kwamba kuchelewa kwa Waganda Juuko Murshid na Hamisi Kiiza kunatokana na sababu zao wenyewe binafsi.
    Akizungumzia na Waandishi wa Habari leo mjini Dar es Salaam, Ofisa Habari w Simba SC, Hajji Manara amesema kwamba Juuko na Kiiza wamechelewa kwa matatizo yao, lakini si suala la kudai mishahara.
    “Hakuna mchezaji anayeidai Simba mshahara, wote wamelipwa, hawa wamechelewa kwa matatizo yao,"amesema Manara.
    Juuko Murshid (kulia) amechelewa kurejea Simba baada ya ruhusa

    Hata hivyo, pamoja na klabu kusema itawaandikia barua ya onyo, lakini Manara amesema wawili hao wanatarajia kuripoti kambini leo, kujiunga na wenzao kwa maandalizi ya mechi ya Robo Fainali ya Kombe la Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) dhidi ya Coastal Union Aprili 11.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SIMBA SC: HAKUNA MCHEZAJI ANAYEDAI MSHAHARA, KIIZA NA JUUKO WANA YAO Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top