Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Sunday, April 24, 2016

    REFA ALIVYOJERUHIWA LEO MKWAKWANI YANGA NA COASTAL

    Mshika kibendera namba moja, Charles Simon akiwa amelala chini baada ya kushambuliwa kwa mawe na mashabiki Uwanja wa Mkwakwani, Tanga wakati wa mchezo wa Nusu Fainali ya Kombe la Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), maarufu kama  Kombe la Azam Sports Federation Cup (ASFC), ambao ulivunjika dakika ya 110 Yanga SC ikiwa inaongoza 2-1 dhidi ya wenyeji, Coastal Union
    Askari Polisi wakimsindikiza Charles Simon  kutoka uwanjani baada ya kupatiwa huduma ya kwanza
    Daktari wa Yanga, Edward Bavu akimsaidia Charles Simon baada ya kujeruhiwa na mashabiki Uwanja wa Mkwakwani
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: REFA ALIVYOJERUHIWA LEO MKWAKWANI YANGA NA COASTAL Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top