Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, May 03, 2016

    KIPA WA SIMBA AFUTIWA ADHABU, JAMAA WA GEITA RUFAA ZAO ZADUNDA

    Na Mwandishi Wetu, DAR ES SALAAM
    KAMATI ya rufaa ya Nidhamu ya Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) imemfutia adhabu ya kufungiwa miaka 10 kipa wa Simba, Denis Dioniz Richard. 
    Kaimu Mwenyekiti wa kamati hiyo, Wakili Levocatus Kuuli amesema leo mjini Dar es Salaam kwamba, Dennis aliyeadhibiwa wakati anacheza kwa mkopo Geita Gold ya Daraja la Kwanza, amfutiwa adhabu kwa sababu hakuna ushahidi wa kutosha dhidi yake.
    Wakili Kuuli amesema walipitia rufaa za washitakiwa nane kati ya 22 waliotiwa hatuani kwa upangaji matokeo ya mechi za Daraja la Kwanza.
    "Denis Dioniz Richard, kipa wa Geita ameachiwa huru kutokana na mapungufu yalikuwepo katika vifungu vya sheria za TFF,"amesema Wakili Kuulu.
    Katika huku nyingine, Kocha msaidizi wa Geita, Abeid Choki ataendelea na kifungo chake cha kutojihusisha na mpira maisha baada ya rufaa yake kugonga mwamba.
    Geita Gold Mining wataendelea na adhabu ya kushushwa daraja baada ya kubadilisha vithibitisho katika rufaa yao.
    Kamisaa Salehe Mang'ola ataendelea na kifungo chake cha kutojihusisha na mpira maisha baada ya rufaa yake kugonga mwamba.
    Katibu wa Chama cha Soka Tabora (TAREFA), Fate Remtulah, taendelea na kifungo cha kutojihusisha na mpira maisha baada rufaa yake kushindikana.
    Mwenyekiti wa TAREFA, Yusuph Kitumbo ataendelea kutumikia kifungo cha kutojihusisha na mpira maisha a ya rufaa yake kugonga mwamba.
    Polisi Tabora itaendelea kutumikia adhabu ya kushushwa daraja kutokana na rufaa yao kutupiliwa mbali, wakati JKT Oljoro adhabu yake ya kushushwa daraja itaendelea, bali watarudishiwa fedha yao ya rufaa shilingi milioni moja kutokana na kanuni kuwa na mapungufu.
    Kamati hiyo imetoa siku 10 kuanzia leo kwa warufani kukata rufaa endapo hawakuridhika na hukumu hiyo.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: KIPA WA SIMBA AFUTIWA ADHABU, JAMAA WA GEITA RUFAA ZAO ZADUNDA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top