Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Monday, May 23, 2016

    JKT RUVU ILIPOTUMIA MABEGA YA SIMBA KUJINUSURU KUPOROMOKA LIGI KUU

    Kiungo wa JKT Ruvu, Madenge Ramadhani akimtoka kiungo wa Simba SC, Mwinyi Kazimoto katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara jana Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam. JKT Ruvu ilishinda 2-1 na kuepuka kushuka daraja, ikiziacha timu za Tanga tupu, Coastal Union, African Sports na Mgambo JKT zikiipa mkono wa kwaheri ligi hiyo
    Mshambuliaji wa JKT Ruvu, Saad Kipanga akitafutaa maarifa ya kupasua katikati ya wachezaji wa Simba jana
    Nahodha wa Simba, Mussa Mgosi (kulia) akigombania mpira dhidi ya wachezaji wa JKT Ruvu
    Beki wa Simba, Mohammed Hussein 'Tshabalala' akivuta kasi kupiga krosi pembeni ya wachezaji wa JKT Ruvu
    Madenge Ramadhani wa JKT Ruvu, akimgeuza Mwinyi Kazimoto wa Simba
    Wachezaji wa JKT Ruvu wakishangilia bao la pili jana Uwanja wa Taifa

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: JKT RUVU ILIPOTUMIA MABEGA YA SIMBA KUJINUSURU KUPOROMOKA LIGI KUU Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top