Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, May 25, 2016

    KAPTENI CHINA AKIPOKEA NDOO YA LIGI KUU KUTOKA KWA MZEE WARIOBA 1987

    Nahodha wa Yanga, Athumani Abdallah Mchabwa ‘Athumani China’ (kushoto) akipokea kikombe cha ubingwa wa Ligi Daraja la Kwanza (sasa Ligi Kuu) Tanzania Bara kutoka Waziri Mkuu na Makamu wa kwanza wa Rais, Jaji Joseph Warioba mwaka 1987  
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: KAPTENI CHINA AKIPOKEA NDOO YA LIGI KUU KUTOKA KWA MZEE WARIOBA 1987 Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top