OFA! OFA! OFA!, Tangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz, KUANZIA TSHS 100,000/= TU.
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Thursday, April 27, 2017

    NA HIVI NDIVYO AZAM WANAVYOJIFUA CHAMAZI

    Nahodha wa Azam FC, mshambuliaji John Raphael Bocco aliyekuwa majeruhi kwa muda mrefu akifanya mazoezi na timu yake Jumatano Uwanja mdogo wa Azam Complex, Chamazi, kujiandaa na mchezo wa Nusu Fainali ya Kombe la Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), maarufu kama Kombe la Azam Sports Federation (ASFC) dhidi ya Simba SC Jumamosi Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.
    Mshambuliaji chipukizi Shaaban Iddi Chilunda akifanyaa mazoezi naye kujiandaa na mchezio huo
    Beki tegemeo, Aggrey Morris aliyekuwa majeruhi pia, naye amefanya mazoezi  
    Nahodha Msaidizi wa Azam FC, Himid Mao naye amefanya mazoezi 
    Mabeki Mghana Daniel Amoah (kulia) na Gardiel Michael Mbaga (kushoto) nao wapo fiti pia 
    Kocha wa Azam FC, Mromania 
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: NA HIVI NDIVYO AZAM WANAVYOJIFUA CHAMAZI Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top