OFA! OFA! OFA!, Tangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz, KUANZIA TSHS 100,000/= TU.
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Sunday, April 02, 2017

    AMBAVYO HANS POPPE NA KABURU HAWAKUAMINI WALICHOKIONA LEO KAITABA

    Makamu wa Rais wa Simba SC, Geoffrey Nyange 'Kaburu' (kushoto) akiwa na Mwenyekiti wa Kamati ya Usajili ya klabu hiyo, Zacharia Hans Poppe (kulia) Uwanja wa Kaitaba, Bukoba leo wakati timu yao ikicheza na wenyeji Kagera Sugar na kufungwa 2-1 katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara 
    Hans Poppe (kulia) na Kaburu kushoto hawakuamini kama Simba imefungwa na Kagera Sugar leo 
    Hapa sijui Kaburu anamuambia nini Hans Poppe anayesikiliza kwa makini 
    Hans Poppe anamjibu Kaburu hapa. Walijadiliana nini?
    Kulia kabisa ni Katibu wa Chama Soka Kagera (KRFA), Salum Umande Chama ambaye pia ni Mwenyekiti wa Kamati ya Waamuzi ya Shirikisho la Soka Tanzania (TFF)
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: AMBAVYO HANS POPPE NA KABURU HAWAKUAMINI WALICHOKIONA LEO KAITABA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top