Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, April 06, 2016

    ESPERANCE 'WALIVYOJILIA CHABO' AZAM CHAMAZI LEO

    Maofisa wawili (katikati) wa klabu ya Esperance ya Tunisia wakifuatilia mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara kati ya wenyeji Azam FC na Ndanda FC ya Mtwara uliomalizika kwa sare ya 2-2 Uwanja wa Azam Complex, Chamazi, Dar es Salaam. Esperance itamenyana na Azam Jumapili katika mechi ya kwanza hatua ya 16 Bora Kombe la Shirikisho Afrika kabla ya kurudiana wiki mbili baadaye mjini Tunis

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: ESPERANCE 'WALIVYOJILIA CHABO' AZAM CHAMAZI LEO Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top