• HABARI MPYA

    Saturday, October 28, 2017

    PEDEZYEE NDAMA MAPEMA YUKO HIVI, YANGA WATATOKA KWELI?

    Mjumbe wa Kamati ya Mashindano ya Yanga, Ndama Shaaban Hussein ''Pedezyee Ndama Mtoto wa Ng'ombe' akiwa ameshika tama Uwanja wa Uhuru, Dar es Salaam kabla ya mchezo dhidi ya mahasimu, Simba Saa 10:00 jioni
    Haijulikani Ndama ambaye ndiye anasimamia timu kwa sasa anawaza nini muda huu 
    Kushoto kwa Ndama ni Msemaji wa Azam FC, Jaffar Iddi Maganga
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: PEDEZYEE NDAMA MAPEMA YUKO HIVI, YANGA WATATOKA KWELI? Rating: 5 Reviewed By: Bin Zubeiry Sports - Online

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top