Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, March 23, 2016

    ULIMWENGU VIPI TENA, ATACHEZA LEO?

    Daktari wa timu ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars, akimnyoosha misuli mshambuliaji wa timu hiyo, Thomas Ulimwengu jana kwenye Uwanja wa Omnisports Idriss Mahamat Ouya mjini D’jamena wakati wa mazoezi ya mwisho kujiandaa na mchezo dhidi ya Chad leo kufuzu Fainali za Mataifa ya Afrika

    Ulimwengu alionekana kabisa kuugulia maumivu wakati wakinyoosha misuli

    Ulimwengu akinyooshwa misuli ya mguu wake wa kushoto wenye nguvu zaidi ya kufumua mashuti

    Na Ulimwengu alimkimbilia Daktari baada ya kupiga shuti kali kwenye mazoezi ya jana

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: ULIMWENGU VIPI TENA, ATACHEZA LEO? Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top