Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Sunday, March 20, 2016

    'MPEMBA' WA MAN U AWAZIMA MAN CITY ETIHAD

    Mshambuliaji kinda wa Manchester United, Marcus Rashford ambaye Watanzania wanamtania ana asili ya Pemba akishangilia baada ya kuifungia timu yake bao pekee dakika ya 16 ikishinda 1-0 dhidi ya mahasimu, Manchester City Uwanja wa Etihad katika mchezo wa Ligi Kuu ya England  PICHA ZAIDI GONGA HAPA
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: 'MPEMBA' WA MAN U AWAZIMA MAN CITY ETIHAD Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top