Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Sunday, June 12, 2016

    YANGA WAFIKA SALAMA UTURUKI, SASA KAZI TU WAALGERIA WAPIGWE JUNI 19

    Wachezaji wa Yanga kutoka kulia kiungo Thabani Kamusoko, beki Hassan Kessy na mshambuliaji Donald Ngoma wakiwa katika hoteli ya Riu mjini Antaliya, Uturuki baada ya kuwasili leo kwa kambi ya kujiandaa na mchezo wa kwanza wa Kundi A Kombe la Shirikisho Afrika dhidi ya wenyeji, MO Bejaia ya Algeria Juni 19, mwaka huu

    Mandhari ya kuvutia ya hoteli ya Riu mjini Antalya inavyoonekana 

    Wachezaji wa Yanga wakiwa ufukweni mwa Bahari ya Mediterranea iliyopo mbele ya hoteli hiyo 

    Kutoka kulia Juma Mahadhi, Simon Msuva, Nahodha Nadir Haroub 'Cannavaro' na Hassan Kessy

    Hassan Kessy akifurahia maisha kwa mwajiri mpya Yanga SC

    Hassan Kessy akiwa na Nahodha Cannavaro (kulia) ndani ya ndege wakati wa safari

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: YANGA WAFIKA SALAMA UTURUKI, SASA KAZI TU WAALGERIA WAPIGWE JUNI 19 Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top