• HABARI MPYA

    Tuesday, October 25, 2016

    SIMBA WALIVYOPAA KWA NDEGE LEO KUIFUATA MWADUI

    Wachezaji wa Simba SC wakiwa Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), Dar es Salaam kwa ajili ya safari Mwanza kwenda kuunganisha usafiri wa barabara kwenda Shinyanga kucheza na Mwadui FC mechi ya Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara Jumamosi Uwanja wa Kambarage





    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: SIMBA WALIVYOPAA KWA NDEGE LEO KUIFUATA MWADUI Rating: 5 Reviewed By: Bin Zubeiry Sports - Online

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top