Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, June 01, 2016

    MBEYA CITY WAFUATA MAKALI YA MSIMU MPYA MALAWI

    TIMU ya Mbeya City inatarajiwa kufanya ziara ya michezo ya kirafiki nchinin Malawi katikati ya mwezi huu.
    Mbeya City  imepaga kucheza michezo mitatu Uwanja wa Kamuzu mjini Blantyre kuanzia Juni 18  dhidi ya vigogo wa soka nchini humo, Big Bullets, wakati Juni 21 itamenyana na Civo United.
    Mechi nyingine Mbeya City wataijua baada ya kufika nchini humo na kocha Mmalawi, Kinnah Phiri anataka kuitumia ziara hiyo kuanza maandalizi ya msimu ujao wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara.
    Kikosi cha Mbeya City msimu uliopita wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MBEYA CITY WAFUATA MAKALI YA MSIMU MPYA MALAWI Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top