Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Wednesday, November 02, 2016

    MANSOUR MAGRAM ‘ZAGALLO’ ALIKUWA BONGE LA KOCHA SIMBA

    Kocha Mkuu wa Simba SC, Mansour Magram ‘Zagallo’ (sasa marehemu) akiwapa maelekezo wachezaji wake viwanja vya Jangwani mwanzoni mwa miaka ya 1980 wakati wa maandalizi ya msimu mpya.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MANSOUR MAGRAM ‘ZAGALLO’ ALIKUWA BONGE LA KOCHA SIMBA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top