Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Monday, February 08, 2016

    YANGA SC 'ILIVYOJITAFUNIA' JKT RUVU JANA UWANJA WA TAIFA

    Mshambuliaji wa Yanga SC, Donald Ngoma akiwatoka mabeki wa JKT Ruvu katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara jana Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam. Yanga SC ilishinda 4-0
    Mshambuliaji wa Yanga SC, Malimi Busungu akichuana na beki wa JKT Ruvu
    Winga wa Yanga SC, Simon Msuva akimtoka beki wa JKT Ruvu
    Beki wa JKT Ruvu akiondosha hatari langoni mwake
    Kikosi cha Yanga SC jana Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam
    Kikosi cha JKT Ruvu kilkichokula 4-0 jana Taifa

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: YANGA SC 'ILIVYOJITAFUNIA' JKT RUVU JANA UWANJA WA TAIFA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top