Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Monday, February 29, 2016

    HIVI NDIVYO SAMATTA ALIVYOMTUNGUA KIPA MFARANSA KUFUNGA BAO LAKE LA KWANZA ULAYA

    Mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Mbwana Ally Samatta akimtungua kipa Mfaransa, Ludovic Butelle wa Club Brugge kuifungia timu yake, KRC Genk bao la tatu katika ushindi wa 3-2 kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya Ubelgiji Uwanja wa Cristal Arena mjini Genk jana
    Hilo lilikuwa bao la kwanza la Samatta tangu ajiunge na Genk Januari akitokea TP Mazembe ya DRC
    Samatta akimfuata Ruslan Malinovskiy (kushoto) aliyempa pasi kushangilia naye baada ya kufunga
    Samatta akishangilia na Malinovskiy baada ya kufungua akaunti yake ya mabao Ulaya
    TAZAMA VIDEO YA BAO LAKE



    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: HIVI NDIVYO SAMATTA ALIVYOMTUNGUA KIPA MFARANSA KUFUNGA BAO LAKE LA KWANZA ULAYA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top