Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Monday, February 08, 2016

    SIMBA SC ILIVYOENDELEZA WIMBI LA USHINDI KATIKA LIGI KUU JANA

    Mshambuliaji wa Simba SC, Ibrahim Hajib akiwatoka mabeki wa Kagera Sugar katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara jana Uwanja wa Kambarage, Shinyanga. Simba SC ilishinda 1-0, bao pekee la Hajib
    Mshambuliaji wa Simba SC, Hamisi Kiiza (kushoto) akimtoka beki wa Kagera Sugar, Juma Jabu
    Kiungo wa Kagera, Adam Kingwande akimtoka kiungo wa Simba SC, Mwinyi Kazimoto

    Kikosi cha Simba SC jana Uwanja wa Kambarage, Shinyanga
    Kikosi cha Kagera Sugar jana Uwanja wa Kambarage mjini Shinyanga

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SIMBA SC ILIVYOENDELEZA WIMBI LA USHINDI KATIKA LIGI KUU JANA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top