Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Saturday, February 20, 2016

    KUNUNA HUKU VEPEEE!!!

    Mashabiki wa Simba SC wakiwa wamenuna baada ya timu yao kufungwa mabao 2-0 na watani, Yanga SC jioni ya leo Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara
    Mashabiki wa Yanga wakifurahia ushindi wao leo Uwanja wa Taifa 
    Jukwaa lililosheheni mashabiki wa Simba SC leo Uwanja wa Taifa na chini ni mashabiki wa Yanga

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: KUNUNA HUKU VEPEEE!!! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top