Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, February 23, 2016

    MECHI YA SIMBA NA YANGA YAINGIZA MILIONI 500 KASORO KIDOGO TAIFA

    Na Somoe Ng'itu, DAR ES SALAAM
    MECHI ya mzunguko wa pili ya Ligi Kuu ya soka Tanzania Bara kati ya watani wa jadi, Yanga na Simba iliyofanyika juzi kwenye Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam imeingiza zaidi ya Sh. milioni 490.
    Taarifa zilizopatikana jana jijini zinaeleza kuwa wenyeji wa mchezo huo Yanga wao walipata mgawo wa Sh. milioni 139 wakati Wekundu wa Msimbazi, Simba waliambulia Sh. milioni 99.

    "Mechi imeingiza kama Sh. milioni 490, na taarifa za awali ni kwamba tiketi za Sh. 7,000 na za VIP A zilizokuwa zinauzwa Sh. 30,000 ziliuzwa zote," alisema kiongozi mmoja wa Simba.
    Katika mchezo huo, Yanga ambao ni mabingwa watetezi walifanikiwa kuibuka na ushindi wa mabao 2-0 na kufikisha pointi 46 zilizowafanya pia warejee kileleni kwenye msimamo wa ligi hiyo inayoshirikisha timu 16.
    Mabao katika mechi hiyo iliyochezeshwa na refa mwanamke, Jonesia Rukyaa yalifungwa na Donald Ngoma na Amissi Tambwe.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MECHI YA SIMBA NA YANGA YAINGIZA MILIONI 500 KASORO KIDOGO TAIFA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top