Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, February 09, 2016

    MIYEYUSHO KUZIPIGA NA NASSIB RAMADHANI PASAKA TAIFA

    Mabondia Fransic Miyeyusho 'Chichi Mawe' (kushoto) na Nassibu Ramadhani wakitunishiana misuli ya ngumi wakati wa utambulisho wa pambano lao likalofanyika siku ya Pasaka Uwanja wa Ndani wa Taifa, Dar es Salaam. Katikati ni Mratibu wa pambano na bondia wa zamani, Anthony Rutta
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MIYEYUSHO KUZIPIGA NA NASSIB RAMADHANI PASAKA TAIFA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top