Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Thursday, February 18, 2016

    KIIZA 'DIEGO' ALIVYO 'TAYARI TAYARI' KWA AJILI YA YANGA JUMAMOSI TAIFA

    Mshambuliaji Mganda wa Simba SC, Hamisi Kiiza 'Diego' akiwa Uwanja ambao klabu hiyo inafanyia mazoezi mjini Morogoro kujiandaa na mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara dhidi ya mahasimu, Yanga SC Jumamosi Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: KIIZA 'DIEGO' ALIVYO 'TAYARI TAYARI' KWA AJILI YA YANGA JUMAMOSI TAIFA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top