• HABARI MPYA

    Tuesday, June 24, 2014

    TAIFA STARS YAENDA BOTSWANA

    Na Boniface Wambura, DAR ES SALAAM
    KIKOSI cha wachezaji 26 cha timu ya Taifa ya Tanzania (Taifa Stars) kimeondoka lei (Juni 24 mwaka huu) alfajiri kwa ndege ya South African Airways kwenda Gaborone, Botswana ambapo kitapiga kambi ya wiki mbili.
    Taifa Stars inayodhaminiwa na Kilimanjaro Premium Lager imeweka kambi hiyo chini ya Kocha Mart Nooij ikiwa ni sehemu ya maandalizi ya mechi yake ya kwanza ya raundi ya pili ya michuano ya Afrika (AFCON) dhidi ya Msumbiji (Mambas) itakayochezwa Julai 20 mwaka huu Uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam.

    Mechi hiyo itachezeshwa na waamuzi kutoka Misri wakiongozwa na Mahmoud Ashor wakati Kamishna atakuwa Felix Tangawarima kutoka Zimbabwe.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: TAIFA STARS YAENDA BOTSWANA Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top