• HABARI MPYA

    Monday, July 06, 2020

    SIMON MSUVA ANAVYOJIFUA KWA BIDII KUJIANDAA NA LIGI KUU YA MOROCCO INAYOTARAJIWA KUREJEA JULAI 22

    Kiungo mshambuliaji wa kimataifa wa Tanzania, Simon Happygod Msuva akiwa mazoezini na klabu yake, Difaa Hassan El-Jadidi Jijini Casablanca wakijiandaa na Ligi Kuu ya Morocco inayotarajiwa kurejea Julai 22 baada ya kusimama tangu Machi kutokana na janga la virusi vya corona linalosababisha ugonjwa wa COVID 19   
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: SIMON MSUVA ANAVYOJIFUA KWA BIDII KUJIANDAA NA LIGI KUU YA MOROCCO INAYOTARAJIWA KUREJEA JULAI 22 Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top