• HABARI MPYA

    Tuesday, March 31, 2020

    HUU NDIYO 'MSOSI' ANAOGONGA KIUNGO MSHAMBULIAJI HATARI WA YANGA SC, BERNARD MORRISON, MBOGA...

    Kiungo mshambuliaji wa klabu ya Yanga, Bernard Morrison akiwa ameshika ugali wa dona kabla ya kjuanza kula katika picha hii ambayo ameiposti na kuiandikia ujumbe; Unakaribishwa kwa nyumba yangu katika msimu huu wa karantini.😂".  
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: HUU NDIYO 'MSOSI' ANAOGONGA KIUNGO MSHAMBULIAJI HATARI WA YANGA SC, BERNARD MORRISON, MBOGA... Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top