• HABARI MPYA

    Friday, August 28, 2020

    UHAMIAJI YAZITAHADHARISHA KLABU ZA DAR KUTOWATUMIA WACHEZAJI NA MAKOCHA WASIO NA VIBALI VYA KUFANYIA KAZI NCHINI

    IDARA ya Uhamiaji Tanzania imezionya klabu za soka Dar es Salaam kutowatuma wachezaji na makocha ambao hawajapewa vibali vya kufanyia kazi nchini. 

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: UHAMIAJI YAZITAHADHARISHA KLABU ZA DAR KUTOWATUMIA WACHEZAJI NA MAKOCHA WASIO NA VIBALI VYA KUFANYIA KAZI NCHINI Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top