• HABARI MPYA

    Friday, June 19, 2020

    NYOTA WA TANZANIA ANAYECHEZA SOKA YA KULIPWA MOROCCO, MSUVA AKIWA AMEPOZI NA MBWA WAKE JIJINI CASABLANCA

    Kiungo mshambuliaji wa klabu ya Difaa Hassan El-Jadida, Simon Happygod Msuva akiwa na mbwa wake huko El Jadida au, Mazighen Jijini Casablanca nchini Morocco. 
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: NYOTA WA TANZANIA ANAYECHEZA SOKA YA KULIPWA MOROCCO, MSUVA AKIWA AMEPOZI NA MBWA WAKE JIJINI CASABLANCA Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top