• HABARI MPYA

    Thursday, February 20, 2020

    TFF YAWAPIGA JEKI KING KIBADENI NA SUNDAY MANARA ILI WAKAANZISHE VITUO VYA SOKA VYA WATOTO

    Mkurugenzi wa Ufundi wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Oscar Mirambo (katikati) akiwakabidhi mipira magwiji wa soka ya Tanzania, Abdallah Athumani Seif 'King Kibadeni' (kushoto) na Sunday Ramadhani Manara 'Computer' (kulia) kuwaunga mkono katika mpango wao wa kuanzisha vituo vya kufundisha Vijana.
    Afisa wa TFF Idd Mshangama akiwakabidhi hati za kusafiria Kibadeni, aliyewika Simba enzi zake na Manara aliyeng'ara Yanga ambazo zimegharamiwa na shirikisho hilo
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: TFF YAWAPIGA JEKI KING KIBADENI NA SUNDAY MANARA ILI WAKAANZISHE VITUO VYA SOKA VYA WATOTO Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top