• HABARI MPYA

    Thursday, December 19, 2013

    WACHEZAJI RAJA CASABLANCA WAGOMBEA VIATU VYA RONALDINHO...NI MARA TU BAADA YA WAMOROCO HAO KUIFUNGA TIMU YAKE 3-1 KOMBE LA DUNIA

    MARA tu baada ya kutolewa katika Klabu Bingwa ya Dunia a FIFA, wazi Ronaldinho alitaka kurejea chumba cha kubadilishia nguo cha Atletico Mineiro kujiliwaza.
    Lakini alilazimika kubaki uwanjani baada ya kuvamiwa na wachezaji wa Raja Casablanca, waliomsalimia na kumuomba viatu vyake vya Nike!
    Timu hiyo Morocco iliendeleza wimbi lake la ushindi nyumbani kwa ushindi wa mabao 3-1, wakimtoa nishai Mbrazil huyo ambaye alifunga bao zuri la mpira wa adhabu- katika jitihada zake za kushinda taji hilo kwa mara ya kwanza tangu alipofika fainali akiwa na Barcelona mwaka 2006.
    Kitimutimu: Wachezaji wa Raja Casablanca wakiwa wamemzunguka Ronaldinho kugombea viatu vyake

    The lucky man: Vivien Mabide with one of the boots after the game
    Mwenye bahati yake: Vivien Mabide akiwa ameshika moja ya viatu hivyo baada ya mechi
    Dancing feet: Never mind the shock win, Casablanca players got their precious souvenirs, too
    Wachezaji wa Casablanca 

    Mouchine aliifungia Raja bao la kwanza kabla ya Ronaldinho kusawazisha. Lakini Raja ikapata bao la pili dakika ya 84 kwa penalti na Vivien Madibe akahitimisha ushindi huo dakika ya mwisho kwa bao la tatu.
    Timu hiyo ya Morocco sasa itamenyana na mabingwa wa Ulaya, Bayern Munich Jumamosi katika Fainali mjini Marakech.
    Shock: Raja Casablanca players celebrate their 3-1 win over Atletico Mineiro at the Marrakech Stadium
    Wachezaji wa Raja Casablanca wakisherehekeas baada ya ushindi wa 3-1 dhidi ya Atletico Mineiro Uwanja wa Marrakech
    Wild celebrations: The Moroccan's will now play Bayern Munich in the Club World Cup final
    Disbelief: Ronaldinho scored, but couldn't inspire his side to victory - he would have come up against former Barca boss Pep Guardiola
    Ronaldinho akiwa haamini macho yake na chini akishangilia baada ya kufunga
    Disbelief: Ronaldinho scored, but couldn't inspire his side to victory - he would have come up against former Barca boss Pep Guardiola


    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: WACHEZAJI RAJA CASABLANCA WAGOMBEA VIATU VYA RONALDINHO...NI MARA TU BAADA YA WAMOROCO HAO KUIFUNGA TIMU YAKE 3-1 KOMBE LA DUNIA Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top