• HABARI MPYA

    Tuesday, March 19, 2013

    MANJI AZINDUA BARAZA LA WADHAMINI YANGA, BALOZI MPUNGWE, MH MKUCHIKA NDANI

    Mwenyekiti wa Yanga SC, ALhaj Yussuf Mehboob Manji akimkabidhi Katiba ya Yanga, Mjumbe wa Baraza jipya la Wadhamini la klabu hiyo, Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Utawala Bora, Mh. George Huruma Mkuchika (kushoto) jioni ya leo, makao makuu ya klabu hiyo, makutano ya mitaa ya Twiga na Jangwani, Dar es Salaam. 

    Manji kushoto akimkabidhi Katiba ya Yanga, Mjumbe mwingine, Balozi Ammy Mpungwe

    Manji akimkabidhi Katiba, Mjumbe mwingine, Francis Mponjoli Kifukwe kulia

    Manji kushoto akimuonyesha Mh. Mkuchika mali za klabu zilizopo makao makuu ya klabu

    Mkuchika pembeni ya Makamu Mwenyekiti wa Yanga, Clement Sanga akishika moja ya mashine za gym za klabu hiyo

    Balozi Mpungwe akifanya mazoezi kwenye moja ya mashine za gym za klabu hiyo

    Francis Kifukwe kulia akiwaonyesha ukubwa wa eneo la Yanga maeneo ya Jangwani, Mh Mkuchika na Balozi Mpungwe

    Mh Mkuchika akiuliza zaidi kwa Kifukwe kuhusu ukubwa wa eneo la klabu

    Katibu wa Yanga, Lawrence Mwalusako kushoto akiwaonyesha Mh Mkuchika na Balozi Mpungwe vyumba vya wachezaji katika jengo hilo  

    Katika picha ya pamoja ni viongozi wa Yanga Wajumbe wa Baraza la Wadhamini
    Mwanachama wa Yanga, Thomas Mdeka akifurahia Bodi ya Wadhamini kwa kusema; Yanga oyeeeee
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments
    Item Reviewed: MANJI AZINDUA BARAZA LA WADHAMINI YANGA, BALOZI MPUNGWE, MH MKUCHIKA NDANI Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top