• HABARI MPYA

    Thursday, November 19, 2020

    YANGA SC YAMSIMAMISHA KAIMU KATIBU MKUU WAKE, WAKILI MSOMI KWA TUHUMA ZISIZOJULIKANA

     

    KLABU ya Yanga SC imemsimamisha Kaimu Katibu Mkuu wake, Wakili Simon Patrick, ambaye pia ni Mkurugenzi wa Sheria na Wanachama kwa muda usiojulikana na kwa tuhuma ambazo hazijawekwa wazi.

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: YANGA SC YAMSIMAMISHA KAIMU KATIBU MKUU WAKE, WAKILI MSOMI KWA TUHUMA ZISIZOJULIKANA Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top