• HABARI MPYA

    Monday, February 09, 2009

    USHIRIKI WA TANZANIA KOMBE LA WASHINDI, SHIRIKISHO

    Kikosi cha Yanga miaka ya 1970
    KOMBE LA WASHINDI
    1975:
    Mufulira Wanderers (Zambia) Vs Jeshi Zanzibar 3-0 3-1 6-1

    1976
    Mechal Army (Ethiopia) Vs Youth League 5-2 1-2 6-4

    1977
    RAUNDI YA AWALI
    Matlama F.C. (Lesotho) Vs Rangers International F.C. 2-5 2-6

    RAUNDI YA KWANZA
    Ndola United (Zambia) Vs Rangers International F.C. 1-2 1-1

    RAUNDI YA PILI
    Al Ittihad El Iskandary (Misri) Vs Rangers International F.C. 2-0 0-0

    1978
    KMKM Zanzibar 3-1 Vs Simba FC (Uganda)2-0 1-1

    MWAKA 1979
    Pan African FC Vs Omedla (Ethiopia) 1-0 0-1 (Pan ilitolewa kwa penalti 14-1 )

    1980
    RAUNDI YA AWALI
    Pan African FC Vs AS Vita Club (Zaire) 2-1 0-1

    RAUNDI YA KWANZA
    Pan African FC Vs AS Sotema (Guinea Bissau) 4-3 1-1

    RAUNDI YA PILI
    Pan African FC Vs Ibadan Shooting Stars (Nigeria) F.C. 0-1 1-2

    1981
    Gor Mahia (Kenya) Vs Coastal Union ilijitoa

    1982
    Pan African FC Vs Power Dynamos F.C. (Zimbabwe) 1-0 0-1 (Pan ilitolewa kwa penalti 11-1)

    1983
    KMKM Zanzibar Vs CAPS United F.C. (Zimbabwe) 2-3 0-4

    1984
    Al Merreikh (Sudan) Vs KMKM Zanzibar 1-0 1-0

    1985
    Simba SC Vs Shoe Factory (Ethiopia) 5-0 0-1
    Simba SC Vs Al Ahly (Misri) 2-1 0-2

    1986
    RAUNDI YA KWANZA
    Fortior Mahajanga (Madagascar) Vs Miembeni 2-2 0-1 2-3

    RAUNDI YA PILI:
    Miembeni Vs Power Dynamos (Zambia) 1-1 0-5 1-5

    1987
    Highlanders (Zimbabwe) Vs Miembeni 1-0 0-1 1-1 2-5p

    1988
    BTM Antananarivo (Madagascar) Vs Miembeni 3-1 0-0 3-1

    1989
    Coastal Union Vs Costa do Sol (Msumbiji) 2-3 0-2 2-5

    1990
    RAUNDI YA AWALI
    Anse-aux-Pins (Shelisheli) Vs Pamba SC 0-5 1-12 1-17

    RAUNDI YA KWANZA
    Pamba SC Vs BTM Antananarivo (Madagascar) 0-0 1-2 1-2

    1991
    Small Simba Vs Highlanders (Swaziland) 1-0 1-3 2-3

    1992
    RAUNDI YA AWALI:
    Reli Morogoro Vs Matlama FC (Lesotho) 1-0 0-1 1-1 (Reli ilifuzu kwa penalti 3-2)

    RAUNDI YA KWANZA
    Reli Vs Highlanders (Highlanders ya Zimbabwe ilijitoa) w/o x

    RAUNDI YA PILI
    Railways SC Tan Al Merreikh (Sudan) 2-1 1-3 3-4

    1993
    Al Ahly (Misri) Vs Pamba SC 5-0 0-0 5-0

    1994
    RAUNDI YA KWANZA
    Malindi Vs KCC (Uganda) (Malindi ilipeta kwa ushindi wa chee)

    RAUNDI YA PILI
    Malindi Vs Eleven Men in Flight (Swaziland) 1-0 1-0 2-0

    ROBO FAINALI
    Mbilinga FC (Gabon) Vs Malindi 4-0 0-1 4-1

    1995
    RAUNDI YA KWANZA
    Vaal Reef Professionals (Af. Kusini) Vs Yanga 2-2 1-2 3-4
    RAUNDI YA PILI
    Yanga Vs Tamil Cadets Club (Mauritius) 3-1 1-1 4-2
    ROBO FAINALI
    Blackpool (Zimbabwe) Vs Yanga 2-1 2-1 4-2

    1996
    RAUNDI YA KWANZA
    Chapungu (Zimbabwe) Vs Simba 0-1 (Chapungu haikuja Dar kurudiana na Simba)

    RAUNDI YA PILI
    Simba Vs Al Mokaoulun (Misri) 3-1 0-2 3-3 (Al Mokaoulun walifuzu kwa faida ya bao la ugenini)

    1997
    Sigara SC Vs Dynamos (Zimbabwe) 1-0 0-3 1-3

    1998
    RAUNDI YA AWALI
    Tanzania Stars Vs Bata Bullets (Malawi) 3-1 2-2 5-3
    RAUNDI YA KWANZA
    Mamelodi Sundowns (Af. Kusini) Vs Tanzania Stars 4-1 2-0 6-1

    1999
    Simba FC (Uganda) Vs Tanzania Stars 2-1v 1-1 3-2

    2000
    Yanga Vs Zamalek (Misri) 1-1 0-4 1-5

    2001
    RAUNDI YA KWANZA
    FC Djivan (Madagascar) Vs Simba SC (Simba ilifuzu bila jasho baada ya wapinzani kujitoa)

    RAUNDI YA PILI
    Ismailia (Misri) Vs Simba SC 2-0, 0-1, 2-1
    (Mechi ya marudiano ilichezwa mara mbili, baada ya mechi ya kwanza kuvunjika dakika ya 46, SImba ikiwa inaongoza 2-0, Uwanja wa taifa, Dar es Salaam. Ismailia walilalamikia hali ya Uwanja kujaa maji kwamba hawawezi kuendelea kucheza katika mazingira yale, hivyo mchezo kusogezwa mbele kwa siku moja hadi Mei 29 (apparently Ismaily players attacked the referee as Simba had
    scored 2-0 from a penalty in the na ndipo wenyeji waliposhinda 1-0, hivyo kwa kufungwa 2-0 awali mjini Cairo, walijikuta wakitolewa kwa matokeo ya jumla ya kufungwa 2-1.
    Mchezo wa kwanza ulitawaliwa na vurugu, Polisi walivamia uwanjani kuwatawanya wachezaji wa Ismailia kwa mabomu ya machozi, wakati awali ya hapo mashabiki wa Simba walimpiga chupa mchezaji wa Ismailia Emad El-Nahhas.

    2002
    RAUNDI YA AWALI
    Polisi (Zanzibar) Vs Guna Trading FC (Ethiopia) 0-0 2-1 2-1x

    RAUNDI YA KWANZA
    Polisi (Zanzibar) Vs CS Hammam-Lif (Tunisia) 0-2 0-7 0-9

    2003
    Wawakilishi wa Tanzania, JKT Ruvu hawakushiriki michuano hiyo, baada ya Chama cha Soka Tanzania (FAT) kushindwa kuthibitisha ushiriki wao kwenye michuano ya Shirikisho la Soka Afrika (CAF). Na huu ndio ulikuwa mwaka wa mwisho kufanyika Kombe la Washindi, kwani baada ya hapo iliunganishwa na Kombe la CAF na kuwa Kombe la Shirikisho.


    KOMBE LA SHIRIKISHO:
    1992
    Kisumu Postal (Kenya) Vs Small Simba 2-1 2-0 4-1

    1993
    RAUNDI YA KWANZA
    SC Simba Vs Ferroviario (Msumbiji) 0-0 1-1 *1-1
    RAUNDI YA PILI:
    SC Simba Vs Manzini Wanderers (Swaziland) 1-0 1-0 2-0
    ROBO FAINALI:
    SC Simba Vs USM El Harrach (Algeria) 3-0 0-2 3-2
    NUSU FAINALI:
    SC Simba Vs AS Aviacao (Angola) 3-1 0-0 3-1
    FAINALI:
    Stella (Ivory Coast) Vs Simba 0-0 2-0 2-0
    (Mechi ya kwanza ilichezwa Novemba 12 mjini Abidjan na marudiano, Kombe uwanjani ikawa mjini Dar es Salaam, Novemba 26 mwaka huo).

    1994
    Yanga Vs Moroka Swallows (Af. Kusini) 1-0 0-2 1-2

    1995
    RAUNDI YA KWANZA
    Malindi FC Vs Mbabane Swallows (Swaziland) 2-0 1-0 3-0
    RAUNDI YA PILI
    Malindi FC Vs KCC (Uganda) 1-0 2-0 3-0
    ROBO FAINALI:
    Malindi FC Vs Agaza Lome (Togo) 0-0 2-0 2-0
    NUSU FAINALI:
    Etoile du Sahel (Tunisia) Vs Malindi FC 1-0 0-1 1-1 (Malindi ilitolewa kiume, kwa mikwaju ya penalti 4-3).

    1996
    Small Simba Vs Hay al Arab (Sudan) 1-1 0-0 1-1*

    1997
    Simba Vs AFC Leopards (Kenya) 1-1 0-3 1-4

    1998
    Mlandege Vs Mebrat Hail (Ethiopia). Mlandege ilijitoa, Hail ikasonga mbele.

    1999
    Kwara United (NIgeri) Vs Yanga 1-0 3-0 4-0

    2000
    Mtibwa Sugar Vs Mochudi Centre Chiefs (Botswana) 3-0 2-1 5-1
    Mtibwa Sugar Vs Cotonsport Garoua (Cameroon) 0-1 0-2 0-3

    2001
    Mtibwa Sugar Vs Mebrat Hail (Ethiopia) 2-1 0-1 2-2*

    2002
    Mtibwa Sugar Vs Ferroviario (Msumbiji) 0-0w 1-1c*1-1
    AS Adema (Madagascar) Vs Mtibwa Sugar 1-0x 1-2z*2-2

    2003
    Mlandege ilishindwa kushiriki michuano hiyo, baada ya FAT kushindwa kuthibitisha ushirikki wao kwenye michuano ya Afrika mwaka huo, kama ilivyokuwa kwa Kenya, Mumias Sugar iliyakosa mashindano hayo kwa uzemebe wa viongozi wa KFF.

    2004
    RAUNDI YA KWANZA:
    Chemelil Sugar (Kenya) Vs Mtibwa Sugar 0-2 1-2 1-4
    (Wafungaji: Abubakar Mgangwa dakika ya 25, Joseph Kaniki dakika ya 61 mjini Nairobi, wakati Morogoro wafungaji walikuwa Kaniki tena dakika ya 33 na 40 na la kufutia machozi la Chemelil lilitiwa kimiani na Johnstone Mukhwana dakika ya 85)

    RAUNDI YA PILI:
    Mtibwa Sugar Vs Santos (Af. Kusini) 0-3
    (Kwa sababu Mtibwa ilianza kufungwa nyumbani, ilishindwa kwenda Cape Town kucheza mechi ya marudiano. Wafungaji siku hiyo walikuwa Fees Moloi dakika ya 1 na 63, David Motoane dakika ya 87)

    2005
    RAUNDI YA AWALI:
    USCA Foot (Madagascar) Vs Prisons 4-1 0-1 4-2
    (Mabao ya Foot yalifungwa na Rakodondravelo dk. 17, 49, Rakotoarivelo 27, Imma 71 na la kufutia machozi la Prisons lilifungwa na Shaaban Mtupa dakika ya 60, wakati katika marudiano bao pekee la wenyeji lilifungwa na Ngade Chabanga dakika ya 70).

    2006:
    RAUNDI YA AWALI:
    Wawakilishi wa Zibabwe Vs Moro United (Wazimbabwe walijitoa, Moro ikapeta bila jasho)
    Moro United Vs TP Mazembe (DRC)
    (Moro ilipewa ushindi wa chee baada ya TP kutotokea uwanjani. Ilifika nchini siku moja baadaye na kutoa sababu za kuchelewa, lakini CAF haikubadilisha uamuzi wake).

    RAUNDI YA KWANZA:
    USJF Ravinala (Madagascar ) Vs Moro United 1-2 1-3 2-5

    RAUNDI YA PILI:
    Etoile du Sahel (Tunisia) Vs Moro United 4-1 3-0 7-1y

    2007
    RAUNDI YA AWALI:
    Textil de Pungue (Msumbiji) Vs Simba (Dar es Salaam) 1-1 1-1 2-2 (Simba ilitolewa kwa penalti 3-1)
    (Mechi ya kwanza ilichezwa Januari 28 na marudiano yalikuwa Februari 11. akitoka kuangalia mechi hiyo, mshambuliaji wa zamani wa Simba, Said Nassor Mwamba ‘Kizota’ aligongwa na gari kwenye kituo cha mafuta, eneo la Veterinary na kufariki baada ya kufikishwa hospitali).

    2008
    RAUNDI YA AWALI:
    AS Adema (Madagascar) Vs Yanga 1-0 0-2 1-2y
    (Wafungaji, Milson Niasexe dakika ya 72 mjini Antananarivo, wakati Dar es Salaam, Maurice Sunguti alifunga yote mawili, dakika ya 53 (kwa penalti) na dakika ya 69).
    Al-Akhdar (Libya) Vs Yanga 1-1 1-0 2-1g

    2009
    Prisons Vs Khaleej Surt (Libya) 0-2-4-0
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: USHIRIKI WA TANZANIA KOMBE LA WASHINDI, SHIRIKISHO Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top