• HABARI MPYA

    Tuesday, April 28, 2020

    PAPY KABAMBA TSHISHIMBI ADHIHIRISHA MAPENZI YAKE KWA TANZANIA BAADA YA KUVAA JEZI YA TAIFA STARS

    Kiungo Papy Kabamba Tshishimbi (kushoto), raia wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo (DRC) akiwa amevaa jezi ya timu ya taifa ya Tanzania tayari kwa mazoezi binafsi, kipindi hiki klabu yake, Yanga imesitisha mazoezi kutokana na mlipuko wa maambukizi ya virusi vya corona, vinavyosababisha ugonjwa wa COVID19

    Jezi namba tano Taifa Stars huvaliwa na mchezaji mwenzake wa Yanga SC, Kelvin Yondan
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: PAPY KABAMBA TSHISHIMBI ADHIHIRISHA MAPENZI YAKE KWA TANZANIA BAADA YA KUVAA JEZI YA TAIFA STARS Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top