• HABARI MPYA

    Tuesday, June 29, 2010

    NIMERUDI WATU WANGU


    NIMERUDI, NILIKUWA BIZE NA MIPANGO YA MAISHA KIDOOGO...TARAJIA KUPATA VITUUZ VYA KISPOTI KILA ALHAMISI NA JUMAPILI...YANI MAVITU YOTE YANAYOINGIA KWENYE GAZETI JIPYA NA LINALOKIMBIZA ILE MBAYA HIVI SASA KITAANI SAYARI TUTAKUWA TUNAYATUZNA HUMU.... LOVE YOU ALL

    Loading...
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: NIMERUDI WATU WANGU Rating: 5 Reviewed By: Mahmoud Bin Zubeiry

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top