• HABARI MPYA

    Saturday, February 10, 2018

    WASHELISHELI WALIVYOWAWEKA WATU ROHO JUU LEO TAIFA!

    Mashabiki wa soka wakifuatilia kwa utulivu mechi ya kwanza ya Raundi ya Kwanza ya Ligi ya Mabingwa Afrika kati ya wenyeji, Yanga SC na Saint Louis jioni ya leo Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam. Yanga ilishinda 1-0  
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Item Reviewed: WASHELISHELI WALIVYOWAWEKA WATU ROHO JUU LEO TAIFA! Rating: 5 Reviewed By: Bin Zubeiry Sports - Online

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top