• HABARI MPYA

    Wednesday, February 08, 2017

    ALLAN NYOM ASEMA HAJUTII KUIKANA CAMEROON AFCON

    BEKI wa West Brom, Allan Nyom amesema hajutii kukataa kwenda kuichezea Cameroon na kubaki na klabu yake, West Brom.
    Cameroon iliifunga Misri na kubeba taji la Kombe la Mataifa ya Afrika Jumapili na Nyom alikuwa miongoni mwa wachezaji kadhaa walikataa kwenda kuichezea nchi yao kwenye michuano hiyo nchini Gabon.
    Wengine ni pamoja na Joel Matip aliyeamua kubaki na Liverpool nchini England, huku kocha wa Cameroon, Hugo Broos akisema: "Labda wanazugumza wenyewe kwa sasa, 'S***!Kwa nini sikwedna nao?'
    Nyom amesema hajutiii uamuzi wake. wa kutokwenda kuichezea Caeoon

    "Ni kweli, mwanzoni sikutaka kwenda, lakini ya baada ya muda nikabadili mawazongo yangu,".
    "Hata kama kabla ya mashindano wangeniambia Cameroon inakwenda kutwaa Kombe na haumo kikosini, nisingejali kwa sababu nina furaha nachezea klabu, ambayo ni muhimu zaidi kwangu,"alisema
    Alipoulizwa ujumbe wake kwa kocha Broos, Nyom alisema: 'Hongera zake.'
    West Brom inashika nafsi ta sita katika msimamo wa Ligi Kuu ya England na Jumamosi watakuwa wageni wa West Ham Uwanja wa London.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: ALLAN NYOM ASEMA HAJUTII KUIKANA CAMEROON AFCON Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top