Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Thursday, September 08, 2016

    YAKITOKEA MAAFA NANGWANDA, NDIPO WAKUBWA WATACHUKUA HATUA!

    Mashabiki wakiwa wameketi juu ya ukuta wa Uwanja wa Nangwanda Sijaona, Mtwara kufuatilia mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara kati ya wenyeji, Ndanda FC na Yanga SC jana uliomalizika kwa sare ya 0-0.
    Mashabiki hawa ambao bila shaka waliingia kwa kuruka ukuta, hawakujali hatari yoyote juu ya maisha yao 
    Na inaelezwa hii ni kawaida kwa mashabiki kuruka ukuta na kuketi hivi Uwanja wa Nangwanda, ingawa mamlaka hazijachukua hatua yoyote - labda hadi yatakapotokea maafa. 
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: YAKITOKEA MAAFA NANGWANDA, NDIPO WAKUBWA WATACHUKUA HATUA! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top