Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Saturday, September 03, 2016

    MALINZI AWAPELEKA SERENGETI BOYS SHELISHELI

    Na Mwandishi Wetu, DAR ES SALAAM
    RAIS wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF), Jamal Malinzi kwa mara nyingine ametimiza ahadi yake kwa kuipeleka nje ya nchi timu ya taifa ya Tanzania ya vijana wenye umri wa chini ya miaka 17 ‘Serengeti Boys’ ambako itapiga kambi ya utulivu kabla ya kucheza na Congo-Brazzaville katika mechi ya mkondo wa kwanza kuwania nafasi ya kucheza fainali za Kombe la Mataifa ya Afrika kwa vijana wenye umri huo.
    Benchi la ufundi lilimshauri Rais Malinzi kwamba kambi hiyo ipigwe jijini Victoria, kwenye Kisiwa cha Mahe nchini Shelisheli. Serengeti Boys inatarajiwa kuondoka nchini usiku wa kuamkia Jumatatu kwenda Shelisheli ambako itafanya mazoezi maalumu kwa ajili ya mchezo huo ambao utafanyika Septemba 18, 2016 kwenye Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam.
    Hii ni mara ya pili kwa Malinzi kutimiza ahadi yake kwa wachezaji hao. Kwa mara ya kwanza aliahidi kuwapa kambi ya nje kama wangewatoa Shelisheli. Timu kweli ilikwenda Madagascar kabla ya kuivaa Afrika Kusini ‘Amajimbos’ na kuitoa na kwa sasa inakwenda Shelisheli kujipanga kwa ajili ya kuitoa Kongo-Brazzaville.
    Serengeti Boys ambayo ilipiga kambi Hosteli za TFF, zilizo Karume kwa siku nne kabla ya safari hiyo na Kocha Mkuu wa Serengeti Boys, Bakari Shime maarufu kama Mchawi Mweusi amesema kwamba anaamini kuwa mchezo ujao utakuwa mgumu kwa kuwa kila timu itajipanga kuvuka ili kucheza fainali hizo.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MALINZI AWAPELEKA SERENGETI BOYS SHELISHELI Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top