Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Saturday, September 17, 2016

    LIVERPOOL HAWAFAI, SI WAMEIANGUSHA CHELSEA DARAJANI!

    Nyota wa Liverpool, Jordan Henderson akikimbia kushangilia baada ya kuifungia timu yake bao la pili dakika ya 36 katika ushindi wa 2-1 dhidi ya wenyeji Chelsea kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya Engkand Uwanja wa Stamford Bridge, London usiku huu. Bao lingine la Liverpool lilifungwa na Dejan Lovren dakika ya 17 wakati la Chelsea limefungwa na Diego Coasta dakika ya 61 PICHA ZAIDI GONGA HAPA 
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: LIVERPOOL HAWAFAI, SI WAMEIANGUSHA CHELSEA DARAJANI! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top