Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, July 19, 2016

    SOTO ALIVYOANZA KUMREJESHA KAZINI KAPOMBE TARATIBU LEO CHAMAZI

    Mtaalamu wa viungo wa Azam FC kutoka Hispania, Sergio Perez Soto akimfanyisha mazoezi beki wa timu hiyo, Shomary Kapombe asubuhi ya leo kwenye gym ya klabu hiyo ndani ya viunga vya Azam Complex, Chamazi, Dar es Salaam
    Kapombe ameanza mazoezi leo baada ya kuwa nje ya Uwanja tangu Aprili kutokana na kusumbuliwa na ugonjwa wa Pulmonary Embolism (donge la damu kuziba mishipa ya damu katika mapafu).
    Kapombe sasa anapambana ili kuwa fiti aweze kurejea uwanjani msimu ujao
    Leo ameanza taratibu mazoezi ya gym na atakuwa akiongeza kasi taratibu kadiri siku zinavyokwenda

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SOTO ALIVYOANZA KUMREJESHA KAZINI KAPOMBE TARATIBU LEO CHAMAZI Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top