Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Monday, June 20, 2016

    SERENGETI BOYS WANAVYOJIFUA VIKALI KWA AJILI YA SHELISHELI

    Wachezaji wa timu ya taifa ya vijana chini ya miaka 17, Serengeti Boys wakionyeshana ujuzi katika mazoezi yao jioni ya leo Uwanja wa Karume, Ilala, Dar es Salaam kujiandaa na mchezo wa kufuzu fainali za Afrika dhidi ya Shelisheli Juni 26, mwaka huu Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam







    Mshauri wa Ufundi wa Shirikisho la Soka Tanzania (TFF) katika Programu za Maendeleo ya Vijana, Mdenmark Kim Poulsen akijadiliana na makocha wa Serengeti wakati wa mazoezi

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SERENGETI BOYS WANAVYOJIFUA VIKALI KWA AJILI YA SHELISHELI Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top