Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Friday, May 06, 2016

    WAPINZANI WA YANGA WALIVYONYOOSHA VIUNGO LEO TAIFA

    Wachezaji wa Sagrada Esperanca ya Angola wakifanya mazoezi mepesi jioni ya leo Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam kujiandaa na mchezo wa kwanza wa mchujo wa kuwania kufuzu hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho la Soka Afrika dhidi ya wenyeji, Yanga SC kesho Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam





    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: WAPINZANI WA YANGA WALIVYONYOOSHA VIUNGO LEO TAIFA Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top