Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, May 17, 2016

    SERENGETI BOYS YAWALISHA PILIPILI KICHAA WAHINDI, YAWATANDIKA 3-1, MAZIKU APIGA MBILI

    Na Mwandishi Wetu, GOA
    TIMU ya taifa ya vijana chini ya umri wa miaka 17 ya Tanzania, Serengeti Boys imeshinda mechi ya kwanza katika michuano ya kirafiki ya vijana Uwanja wa Tilak Maidan, Vasco, Goa, India leo baada ya kuwafunga wenyeji, india mabao 3-1.
    Mabao ya Serengeti Boys yamefungwa na Maziku Amani dakika ya 20 na 28 na Asad Ali dakika ya 47, wakati la india lilifungwa na Komal Thatal dakika ya 36.
    Mchezo wa kwanza, Serengeti Boys ilitoa ya sare kufungana bao 1-1 na Marekani.
    Kikosi kilichoanza Serengeti Boys ikiibugiza 3-1 India


    Michuano hiyo inayoandaliwa na Shirikisho la Soka India (AIFF) ili kuipa mazoezi timu yake kwa ajili ya Fainali za Kombe la Dunia kwa Vijana mwaka 2017 ambazo watakuwa wenyeji.
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SERENGETI BOYS YAWALISHA PILIPILI KICHAA WAHINDI, YAWATANDIKA 3-1, MAZIKU APIGA MBILI Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top