Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Saturday, May 21, 2016

    HUU SI UUNGWANA NA SI UBINADAMU JAMANI WANA YANGA!

    Mashabiki wa Yanga wakimshambulia kijana aliyekuwa amevaa jezi ya rangi nyekundu na nyeupe, maarufu kuvaliwa na mahasimu wao wa jadi, Simba. Tukio hilo lilitokea nje ya Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Julius Nyerere (JNIA), Dar es Salaam jana wakati wa mapokezi ya Yanga ikirejea kutoka Angola ambako waliitoa Sagrada Esparanca ya huko na kukata tiketi ya hatua ya makundi ya Kombe la Shirikisho Afrika
    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: HUU SI UUNGWANA NA SI UBINADAMU JAMANI WANA YANGA! Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top