Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Tuesday, February 02, 2016

    SIMBA SC WALIVYOJIANDAA KIKAMILIFU KWA AJILI YA MGAMBO KESHO

    Kiungo Mzimbabwe wa Simba SC, Justice Majabvi akikimbia katika mazoezi ya timu hiyo jana Uwanja wa Boko Veterani kujiandaaa na mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara dhidi ya Mgambo JKT kesho Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam
    Beki Mohammed Hussein 'Tshabalala' akiwa mbele ya wenzake wakati wa mazoezi ya kukimbia jana
    Hapa ni mazoezi ya kucheza mipira ya juu kwa kichwa
    Hamisi Kiiza ameonyesha yuko tayari kabisa kwa mchezo wa kesho

    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: SIMBA SC WALIVYOJIANDAA KIKAMILIFU KWA AJILI YA MGAMBO KESHO Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top