Tovuti Hii hutembelewa na zaidi ya watu 60,000 kila siku, kutangaza biashara yako na www.binzubeiry.co.tz,
Tuma maombi kwa barua pepe 4thebetter[at]gmail[dot]com.
  • HABARI MPYA

    Sunday, February 14, 2016

    MBEYA CITY 'ILIVYOLISHUGHULIKIA' TOTO LA YANGA JANA SOKOINE

    Kiungo wa Mbeya City, Ramadhani Chombo 'Redondo' (kulia) akishangilia baada ya kufunga mabao mawili katika ushindi wa 5-1 jana dhidi ya Toto Africans ya Mwanza kwenye mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara Uwanja wa Sokoine mjini Mbeya. PICHA NA DAVID NYEMBE, MBEYA






    • Blogger Comments
    • Facebook Comments

    0 comments:

    Post a Comment

    Note: Only a member of this blog may post a comment.

    Item Reviewed: MBEYA CITY 'ILIVYOLISHUGHULIKIA' TOTO LA YANGA JANA SOKOINE Rating: 5 Reviewed By: BIN ZUBEIRY SPORTS - ONLINE

    PATA HABARI POPOTE ULIPO. ZIKITUFIKIA ZITAKUFIKIA

    Scroll to Top